Thứ 6, 29.03.2024, 2:54 PM
Xin chào Guest | Nhóm "Guests" | Thông tin cá nhân | Log out | RSS
Menu
Đăng nhập
Mini chat
200
Tìm kiếm
Thăm dò ý kiến
Vì sao bạn biết đến Ucozer Community?
Total of answers: 23
Tìm kiếm
Để hiển thị tốt bạn nên:
•Chọn độ phân giải 1024x768
•Dùng trình duyệt Firefox

Thống kê

UNME - Bài viết mới
Anh em xem giúp mình xem cái web của mình nó bị lỗi gì với!!
Làm thế nào để tạo trang web bằng ucoz???
Giao lưu cộng đồng uCoz Việt Nam
Chào Tất Cả A E uCoz
Design Website by uCoz
The program to display any cheat pages
The program to display any cheat pages
Không Đăng Được Video và audio lên forum được
giup minh mot chut!!!!!
cách tao thanh kinh nghiệm ??????

UNME - Hot
Nội quy Forum [Nên xem]
Giao lưu cộng đồng uCoz Việt Nam
TỔNG HỢP CODE HIỆU ỨNG WEB
Bạn đã đến với Ucoz như thế nào?
Làm thế nào để tạo trang web bằng ucoz???
Mục đích hoạt động của UnMe
Hack--- Phá quán Net
Ucoz update và 1 số tiện ích đính kèm!
Hướng dẫn cách fake IP
Design Website by uCoz

• Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: chris_n, cucchoden, pishin  
You n Me » Shares » Music » ĐỒ Bỏ Đi
ĐỒ Bỏ Đi
cucchoden09.08.2009, 8:17 PM

Xu: 47

Phần thưởng: 3
Uy tín: 0
Status: Offline

Infor Đồ Bỏ Đi
Artists AT_117 feat puki
Link Down về máy nghe chơi
Lyrics
Em à! Chúng ta đã chia tay rồi mà (thôi mà anh) đừng có níu kéo anh làm cái gì nữa, anh đã hết yêu em rồi, đừng để anh phải thương hại em chứ.(em xin lỗi).Cố gắng mà vượt qua đi, nhớ đó:"Đừng bao giờ làm phiền anh nữa nha".Cám ơn nhìu.

Em đừng khóc làm gì, em hãy đi về đi, đừng níu kéo mà làm chi, nước mắt thì được gì, kể từ ngày chia ly, chúng ta đã không còn gì, đừng có mãi quá si, em hãy quên anh đi.Và tình yêu là thế đó, con người anh là thế đó.Lúc yêu thì quấn quýt, không còn yêu thì đá đít.Dù cho em van xin, cố bám lấy chân anh thì anh cũng thẳng cẳng đá em ra xa.

Em xin anh đừng nói vậy.Em xin anh đừng có vậy.Dù em có gì sai, em xin anh tha thứ, em không thể thiếu anh, em không thể mất anh.Dù tình mình có hết, dù tụi mình có chết cũng xin anh đừng có kết mối tình này...ngày xưa...
[Nói]
Ha Ha..ngày xưa hã?Ngày xưa đã là quá khứ rồi em ơi....(Em yêu anh nhìu lắm)

Em là đứa con gái, cũng có sắc cũng có tài, cũng nên có tự ái, đừng để người ta chê bai, là 1 đứa hám trai, điên dại, hết xài, thật là pó tay...thôi goodbye.

Em quỳ xuống chân anh chỉ xin anh tha thứ, đừng có làm như vậy, hãy nghĩ về quá khứ, giờ anh có không yêu, em đây cũng chấp nhận, chỉ xin anh quay lại bên em

Sao giờ có chịu về chưa? Anh cũng không muốn nói nữa...

Xin anh đó...van anh đó, quay lại bên em đi anh à.

Vì tình yêu đã hết, vì tình yêu đã chết.Giờ dặt dấu chấm hết coi như mình đã kết, mọi thứ trong quá khứ, để quên hết mọi chuyện, sống cuộc sống bình yên, đừng làm gì cuồng điên. SORRY!!!

hớ hớ hơ....hớ hơ...hớ.......

Khi màn đêm buông xuống là cuộc sống của tôi.1 cuộc sống điên cuồng, 1 cuộc sống truỵ lạc.Lắc lư theo điệu nhạc, uống cho thoả cơn khát.Linh hồn tôi mục nát, thể xác tôi thối nát.Những cuộc tình 1 đêm, tình yêu là quái gì, hay chỉ là tình dục, quen được vài ba ngày thì lại nói chia tay, không vì chán thì vì tiền, không thoã mãn thì ra đi.Thôi hãy biến hết đi...Giờ tôi chẳng còn gì, chỉ còn ly rượu này.Loay hoay 1 mình cùng với những cơn say, đắng cay xót xa, nhớ lại những ngày ấy, 1 tình yêu thật đẹp cùng 1 người con gái.Không chê tôi nghèo, không chê tôi xấu.Quan tâm hết lòng, em lặng lẽ hy sinh, còn tôi cứ làm em khóc.Em thật là quá ngốc, vừa khóc vừa yêu.Đến cuối cùng tôi cũng bỏ đi.Giờ tôi chắng còn gì, chỉ còn là bi kịch, sau lưng thì đen xịt, còn tương lai thì mù mịt, cuộc đời không ai thích, cuộc sống thì chật ních, con đường mà tôi thích...giờ tôi sẽ mất tích...Sống làm chi cho chật đất, làm những điều ác đức.Trước khi tôi ra đi cho tôi được trăn trối, những lời cuối đến em.Những lời nói thật lòng mà tôi đã tỉnh ngộ, nhưng giờ đã muộn màng."Ngàn lần xin lỗi em....Và em đã nói đúng...trong cuộc đời này, không ai hy sinh cho anh bằng em, không ai yêu anh như em còn hơn anh yêu bản thân của anh.Nhưng dù sao mọi chuyện giờ cũng đã muộn rồi.Tạm biệt em...chúc em hạnh phúc."

Nhưng chưa muộn đâu anh, anh đừng có làm vậy, anh vẫn còn yên anh.Dù cho anh có hoá đá, dù cho anh có bỏ đi, không 1 câu chia ly thì em vẫn sẽ mong nhớ, mong chờ ngày anh quay trở lại.Ngay mai anh sẽ nhận thấy 1 tình yêu đích thực, 1 hạnh phúc bền lâu.Bởi vì anh ơi..thế gian này còn đầy phù phiếm những cuộc chơi đoạ đầy, quay về với con người thật ngày xưa nha anh.Anh đừng có chết...anh đừng có kết tương lai ngày mai, đường đời còn dài, cuộc sống này vẫn đang trong tay, khi anh đã biết hối hận để quay về với cuộc sống là chính mình ngày xưa....

Ngày xưa anh gian dối, ngày xưa anh thay đổi, ngày xưa anh có lỗi, mà em vấn 1 lòng, mà em vẫn chờ mong, mà em vẫn rộng lòng thứ tha, bỏ qua , tất cả...Nhưng mà em ơi! Đừng có yêu anh nữa.!.Anh là thắng ích kỷ, không biết suy nghĩ. Làm 1 người thương mình, toàn phải chịu đau thương. 1 người con gái nết na, hiền hoà, dịu dàng đáng yêu...Anh xin lỗi!!!Em phải được hạnh phúc bên người tốt hơn anh gấp trăm ngàn lần.Vì như thế mới xứng, anh không còn mặt

trên trời có một vì sao.
dưới đất có một mình tao anh hùng
anh hùng thì mặc anh hùng
vợ hiền lên tiếng anh hùng im ru

You n Me » Shares » Music » ĐỒ Bỏ Đi
  • Page 1 of 1
  • 1
Search:

Free website builderuCozCopyright Ucozer Community © 2024 - Design & Develope by UnMe members :)